We Are Roommate
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

TVXQ ARE OUR ROOMMATE

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[TOUR] JaeChunSu Unisafe Fanmeet 'Smile Again' December

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
pjpikazzu
moderator
moderator
pjpikazzu

: 35

[TOUR] JaeChunSu Unisafe Fanmeet 'Smile Again' December Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [TOUR] JaeChunSu Unisafe Fanmeet 'Smile Again' December   [TOUR] JaeChunSu Unisafe Fanmeet 'Smile Again' December I_icon_minitime05.12.09 19:35

****ไม่สามารถจัดไปไ้ด้เนื่องจากคนไม่ครบและปัญหาฉุกละหุกทั้งหลายค่ะ*****

เตรียมตัวพบกับทริบท่องเกาหลีตามรอยได้เร็วๆนี้ค่ะ.....

เรื่องวันกำหนดออกมาแล้วนะคะ

งานแฟนมีต จะจัดขึ้นวันที่ 12 ธันวาคม 2552

เราจะเดินทางวันที่ 11 ธันวาคม ตอนประมาณห้าทุ่มเที่ยงคืนค่ะ
และจะเดินทางกลับวันที่ 15 ธันวาคม ค่ะ(เวลาประมาณกัน)

4 วัน 3 คืน

ทัวร์นี้เป็นทัวร์ที่ฉุกละหุกมากค่ะ เนื่องจากมีการคอนเฟิร์มวันมาเมื่อเช้านี้เอง -*- ตอนแรกวางแพลนไว้ว่าคงจะเป็นอาทิตย์หน้า แต่ดันจัดขึ้นอาทิตย์ที่จะถึงนี้ เกิดอาการเครียดขึ้นสมองเลยค่ะแต่ยังไงก็ตาม
ไปร่วมสร้างบุญและสร้างความทรงจำกันกับแจจุง ยูชอน และจุนซูกันนะคะ
งานนี้ตั๋วฟรีค่ะ (แต่ค่าทัวร์ต้องเสียเงินน้า)

ต้องทำการคอนเฟิร์ม ภายในวันที่ 8 ธันวาคม 2552 (โอนเงิน+แจ้งโอนให้เรียบร้อย) เนื่องจากระยะเวลากระชั้นชิดแล้วค่ะ ต้องขออภัยสำหรับคนที่ต้องการเก็บเงินค่ะ

รายละเอียดทัวร์คร่าวๆค่ะ (ตัวเต็มจะมาเร็วๆนี้ค่ะ)

[TOUR] JaeChunSu Unisafe Fanmeet 'Smile Again' December 5h78d

วิธีการจอง
1. โอนเงินมาที่
อ้างอิงจาก :
ธนาคาร กสิกรไทย สาขา สยามพารากอน ประเภท ออมทรัพย์
เลขที่บัญชี 738-2-43893-5
ชื่อบัญชี ประภัสสิริ ศรีจันทร์
2. แจ้งโอนและส่งชื่อ + สำเนาหน้าแรกพาสปอร์ตมาที่ pjpikazzu@gmail.com ตั้งหัวข้อว่า "Tour Smile Again with JCS" แล้วกรอกตามข้อความด้านล่างค่ะ
อ้างอิงจาก :
ชื่อ-นามสกุล (ภาษาไทย) :: (กรอกชื่อที่ไปทั้งหมดนะคะ)
ชื่อ-นามสกุล (ภาษาอังกฤษสะกดตามพาสปอร์ต) ::
ชื่อเล่น ::
เบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้ ::
จำนวนคนที่ไป ::
จำนวนเงินที่โอน ::
ธนาคารที่โอนเงิน/เวลาที่โอน ::
(สแกนสลิบมาหรือถ่ายรูปสลิบที่มีรายละเอียดชัดเจนมาด้วยจะดีมากค่ะ)

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ pjpikazzu@gmail.com โทร. 0865885263 แจน , 0870906088 ทัส , 0899297246 น้ำตาล (ติดต่อได้ทั้งสามคนค่ะ)

ป.ล. สำหรับคนที่สงสัยว่าจะได้บัตรเข้ารึเปล่า จุดประสงค์ที่จัดคือไปแฟนมีตค่ะ ถ้าหากคนครบ ทางเราก็ต้องหาบัตรให้ได้ค่ะ แต่หากคนไม่ครบก็ไม่สามารถไปได้ค่ะ

*หมายเหตุ :: หากทัวร์มีไม่ถึง 30 คน จะไม่จัดไปค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย pjpikazzu เมื่อ 07.12.09 7:06, ทั้งหมด 6 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.pj-pikazzu.kr.tc
pjpikazzu
moderator
moderator
pjpikazzu

: 35

[TOUR] JaeChunSu Unisafe Fanmeet 'Smile Again' December Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TOUR] JaeChunSu Unisafe Fanmeet 'Smile Again' December   [TOUR] JaeChunSu Unisafe Fanmeet 'Smile Again' December I_icon_minitime05.12.09 19:37

รายชื่อลูกทัวร์
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.pj-pikazzu.kr.tc

[TOUR] JaeChunSu Unisafe Fanmeet 'Smile Again' December
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Tour] TVXQ Korea ทัวร์ตามรอยทงบังชินกิ 5วัน3คืน
» [Tour] ทัวร์เพื่อไปชมรายการ TBS Japan Record Taisho ที่ญี่ปุ่น
» [Pre-Order] 3rd Live Tour Concert 'Mirotic' in Shenzhen (ของหน้าคอนที่เซินเจิ้นค่ะ)